Máy ảnh Sony A6700K kèm lens E PZ 16-50mm f/3.5-5.6 OSS II Black
Đơn giá:
33,372,000đ
38,280,000đ
giảm: 4,908,000đ
Giá tốt:
Vui lòng gọi
0đ
Màu sắc
KHUYẾN MÃI ÁP DỤNG TỪ 11/05/2026
đến 31/05/2026
Thông số nổi bật
- Cảm biến APS-C Exmor R CMOS 26MP cho chất lượng hình ảnh sắc nét
- Hệ thống AI Autofocus nhận diện chủ thể thông minh và chính xác
- Quay video 4K chất lượng cao hỗ trợ profile màu chuyên nghiệp
- Đi kèm lens E PZ 16-50mm OSS II nhỏ gọn tiện lợi cho du lịch và vlog
- Hệ thống AI Autofocus nhận diện chủ thể thông minh và chính xác
- Quay video 4K chất lượng cao hỗ trợ profile màu chuyên nghiệp
- Đi kèm lens E PZ 16-50mm OSS II nhỏ gọn tiện lợi cho du lịch và vlog
Máy Ảnh Sony A7 Mark V (A7M5) | Chính Hãng
Còn lại:
Giá giao động:
3 ngày 0 giờ
69,990,000đ
KM
Tặng 1 Pin NP-FZ100//J1JCE ( Áp dụng từ ngày 06/04/2026 đến ngày 31/05/2026 )
Và nhiều quà hấp dẫn khác
Máy ảnh Sony Alpha A9 Mark II | Chính hãng
Còn lại:
Giá giao động:
3 ngày 0 giờ
98,100,000đ
KM
Tặng 06 tháng bảo hành mở rộng ( Áp dụng từ ngày 07/04/2025 đến ngày 31/05/2026 khi đăng kí My Sony lần đầu tiên )
Máy ảnh Sony Alpha A7R VI
113,990,000đ
KM
Tặng 01 Pin NP-SA100 (Áp dụng từ ngày 01/06/2026 đến ngày 28/06/2026)
Và nhiều quà hấp dẫn khác
Máy ảnh Fujifilm X-H2S ( Body Only) | Chính hãng
Vui lòng gọi
MÁY ẢNH SONY ALPHA A7S MARK III | ILCE-7SM3
75,590,000đ
MÁY ẢNH SONY ALPHA A7R MARK V (Chính hãng)
Còn lại:
Giá giao động:
3 ngày 0 giờ
86,390,000đ
KM
Tặng 1 Thẻ nhớ SF-E128A//T ET4 ( Áp dụng từ ngày 30/03/2026 đến ngày 31/05/2026 )
Máy ảnh Sony Alpha A7R Mark IV (Chính Hãng)
78,500,000đ
Sony A6400 kèm lens 16-50mm f/3.5-5.6 OSS II (Black) | Chính Hãng
23,060,000đ
Máy ảnh Sony A9 III | Chính hãng
143,300,000đ
Máy ảnh Canon PowerShot V1 | Chính Hãng
21,000,000đ
Máy ảnh Canon EOS R7 | Chính Hãng
31,000,000đ
Máy ảnh Canon EOS R3 (Body Only)
82,000,000đ
Máy ảnh Canon EOS RP (Body Only)
17,000,000đ
Máy Ảnh Sony Alpha A7 Mark IV Body + Sony FE 24-70mm F2.8 GM II
86,500,000đ
Máy ảnh Sony ZV-E1 (Body Only) | Chính Hãng
49,000,000đ
Máy ảnh Fujifilm X-H2S ( Body Only) | Chính hãng (CŨ)
Đẹp: 01
Vui lòng gọi
Máy ảnh Canon PowerShot V1 | Chính Hãng (CŨ)
Đẹp: 01
21,000,000đ
Máy ảnh Canon EOS RP (Body Only) (CŨ)
Like new: 01
Đẹp: 06
17,000,000đ
Máy ảnh Sony Alpha A7C II | Body Only | Silver (Chính hãng) (CŨ)
Khá: 01
46,990,000đ
Máy ảnh Sony ZV-E10 II White (Body Only) | Chính hãng (CŨ)
Like new: 01
26,000,000đ
Máy ảnh Sony ZV-1 Trắng (CŨ)
Like new: 01
15,699,000đ
Máy ảnh Nikon Z FC ( Body Only) | Nhập Khẩu (CŨ)
Like new: 02
Đẹp: 03
22,000,000đ
Nikon ZR (Chính hãng) (CŨ)
Khá: 01
59,000,000đ
Máy ảnh Nikon Z5 II - (Hãng) (CŨ)
Đẹp: 01
43,000,000đ
Máy ảnh Canon EOS R (Body only) (CŨ)
Like new: 01
Đẹp: 01
Khá: 04
Trung bình: 02
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
Máy ảnh Nikon Z6 II (Body Only) | Chính hãng (CŨ)
Đẹp: 01
Khá: 01
Trung bình: 01
32,500,000đ
Máy ảnh Nikon Z6 Mark III | Chính hãng (CŨ)
Đẹp: 01
49,900,000đ
Máy ảnh Canon EOS R6 Mark II | Chính Hãng (CŨ)
Khá: 01
Trung bình: 01
40,500,000đ
Máy ảnh Canon EOS R8 (Body Only) (CŨ)
Like new: 01
Đẹp: 02
Khá: 01
26,500,000đ
Máy ảnh Sony ZV-E10 II Black (Body Only) | Chính hãng (CŨ)
Đẹp: 01
26,000,000đ
- Cảm biến APS-C Exmor R CMOS 26MP cho chất lượng hình ảnh sắc nét
- Hệ thống AI Autofocus nhận diện chủ thể thông minh và chính xác
- Quay video 4K chất lượng cao hỗ trợ profile màu chuyên nghiệp
- Đi kèm lens E PZ 16-50mm OSS II nhỏ gọn tiện lợi cho du lịch và vlog
- Hệ thống AI Autofocus nhận diện chủ thể thông minh và chính xác
- Quay video 4K chất lượng cao hỗ trợ profile màu chuyên nghiệp
- Đi kèm lens E PZ 16-50mm OSS II nhỏ gọn tiện lợi cho du lịch và vlog
| ISO | 100-32000 (mở rộng 50-102400) |
| Tốc độ màn trập | 1/4000 đến 30 giây |
| Bù trừ sáng | ±5 EV |
| Cân bằng trắng | Tự động, tùy chỉnh, preset |
| Tốc độ chụp liên tục | 11 fps |
| Hẹn giờ chụp | 2s / 5s / 10s |
| Định dạng cảm biến | APS-C |
| Độ phân giải | 26 MP |
| Kích thước ảnh | 6192 x 4128 |
| Tỷ lệ ảnh | 3:2, 16:9 |
| Loại cảm biến | Exmor R CMOS BSI |
| Định dạng ảnh | JPEG, HEIF, RAW |
| Chống rung | 5 trục |
| Ngàm ống kính | Sony E PZ 16-50mm f/3.5-5.6 OSS II |
| Mã hoá video | XAVC HS, XAVC S, XAVC S-I |
| Độ phân giải video | 4K 120p |
| Micro | Stereo tích hợp |
| Định dạng âm thanh | LPCM 2ch |
| Kiểu lấy nét | Hybrid AF |
| Chế độ lấy nét | AF-S, AF-C, DMF, MF |
| Số điểm lấy nét | 759 điểm |
| Loại kính ngắm | EVF OLED |
| Đặc tính màn hình | Cảm ứng lật xoay |
| Độ phân giải màn hình | 1.03 triệu điểm |
| Kích thước màn hình | 3 inch |
| Độ phóng đại kính ngắm | 1.07x |
| Độ bao phủ kính ngắm | 100% |
| Kích thước kính ngắm | 0.39 inch |
| Độ phân giải kính ngắm | 2.36 triệu điểm |
| Đèn flash | Không |
| Chế độ flash | TTL |
| Tốc độ đánh đèn | 1/160 giây |
| Chân kết nối | USB-C, HDMI micro |
| Độ bù sáng | ±5 EV |
| Đồng bộ flash | Có |
| Kết nối không dây | Wi-Fi, Bluetooth |
| Jack cắm | 3.5mm mic/headphone |
| Số khe cắm thẻ nhớ | 1 khe SD UHS-II |
| Trọng lượng | 493 g |
| Kích thước | 122 x 69 x 75.1 mm |
| Pin | NP-FZ100 |
1 / 5