Ống kính Canon RF-S 14-30mm F4-6.3 IS STM PZ (CŨ)
Đơn giá:
2,900,000đ
2,900,000đ
Giá tốt:
Vui lòng gọi
0đ
Màu sắc
Thông số nổi bật
- Dải tiêu cự 14-30mm – góc siêu rộng lý tưởng cho vlog & phong cảnh
- Khẩu độ F4-6.3 – cân bằng giữa hiệu năng và tính nhỏ gọn
- Tích hợp Power Zoom (PZ) – zoom điện mượt mà cho quay video
- Chống rung IS – ổn định hình ảnh tối đa khi quay hoặc chụp cầm tay
- Khẩu độ F4-6.3 – cân bằng giữa hiệu năng và tính nhỏ gọn
- Tích hợp Power Zoom (PZ) – zoom điện mượt mà cho quay video
- Chống rung IS – ổn định hình ảnh tối đa khi quay hoặc chụp cầm tay
Ống kính Fujifilm XF 27mm f2.8 (Black) | Chính hãng
4,480,000đ
Ống kính Fujifilm XF 8-16mm f/2.8 R LM WR | Chính hãng
38,980,000đ
Ống Kính Sigma 35mm F1.4 DG II For Sony E | Chính Hãng
25,960,000đ
Ống Kính Sigma 35mm f/1.4 DG II Art (ngàm L) | Chính Hãng
25,960,000đ
Ống kính Nikon Z 24-70mm f/4 S | Chính hãng VIC
Giá từ:
12,700,000đ
Đến
14,000,000đ
Viltrox AF 50mm f/1.4 Pro for Sony E
13,500,000đ
Viltrox AF 14mm F4 Air Z for Nikon
4,390,000đ
Ống kính Viltrox AF 14mm F4 for Nikon Z
4,390,000đ
Viltrox AF 14mm f/4.0 Air FE
4,390,000đ
ỐNG KÍNH CANON RF 70-200mm F2.8 L IS USM
50,600,000đ
ỐNG KÍNH SONY FE 70-200mm F2.8 GM II OSS
55,950,000đ
ỐNG KÍNH SIGMA 70-200mm F2.8 DG DN OS SPORTS FOR SONY
Vui lòng gọi
Ống kính Sony FE 70-200mm F4 Macro G OSS II
39,260,000đ
Canon RF 75-300mm f/4-5.6
Vui lòng gọi
NIKKOR Z 28-135mm f/4 PZ
65,000,000đ
Ống kính Fujifilm XF 27mm f2.8 (Black) | Chính hãng (CŨ)
Trung bình: 01
4,480,000đ
Ống kính Fujifilm XF 8-16mm f/2.8 R LM WR | Chính hãng (CŨ)
Trung bình: 01
38,980,000đ
Ống kính Nikon Z 24-70mm f/4 S | Chính hãng VIC (CŨ)
Khá: 03
Giá từ:
12,700,000đ
Đến
14,000,000đ
Viltrox AF 50mm f/1.4 Pro for Sony E (CŨ)
Khá: 01
13,500,000đ
ỐNG KÍNH CANON RF 70-200mm F2.8 L IS USM (CŨ)
Đẹp: 01
50,600,000đ
ỐNG KÍNH CANON EF 17-40mm F4 L USM (CŨ)
Đẹp: 05
Khá: 11
Trung bình: 02
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH CANON EF 16-35mm F4 L IS USM (CŨ)
Like new: 02
Đẹp: 05
Khá: 03
Trung bình: 01
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH CANON EF 16-35mm F2.8 L II USM (CŨ)
Like new: 01
Đẹp: 06
Khá: 01
Trung bình: 01
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH SONY DISTAGON T* FE 35mm F1.4 ZA (CŨ)
Khá: 01
32,390,000đ
ỐNG KÍNH CANON EF 24-105mm F4 L IS II USM (CŨ)
Đẹp: 02
Khá: 01
18,990,000đ
ỐNG KÍNH TAMRON 28-75mm F2.8 DI III RXD FOR SONY (CŨ)
Like new: 01
Khá: 02
Trung bình: 02
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH SIGMA 85mm F1.4 DG DN (ART) FOR L-MOUNT (CŨ)
Đẹp: 01
25,200,000đ
ỐNG KÍNH TAMRON 24-70mm F2.8 (SP) DI VC USD G2 FOR CANON (CŨ)
Like new: 01
Trung bình: 01
24,500,000đ
LENS SIGMA 28-70mm F2.8 DG DN (C) FOR L-MOUNT (CŨ)
Đẹp: 01
Khá: 01
21,490,000đ
ỐNG KÍNH NIKON AF-S 58mm F1.4 G NANO (CŨ)
Đẹp: 01
Trung bình: 01
Vui lòng gọi
- Dải tiêu cự 14-30mm – góc siêu rộng lý tưởng cho vlog & phong cảnh
- Khẩu độ F4-6.3 – cân bằng giữa hiệu năng và tính nhỏ gọn
- Tích hợp Power Zoom (PZ) – zoom điện mượt mà cho quay video
- Chống rung IS – ổn định hình ảnh tối đa khi quay hoặc chụp cầm tay
- Khẩu độ F4-6.3 – cân bằng giữa hiệu năng và tính nhỏ gọn
- Tích hợp Power Zoom (PZ) – zoom điện mượt mà cho quay video
- Chống rung IS – ổn định hình ảnh tối đa khi quay hoặc chụp cầm tay
| Tiêu cự | 14–30mm (tương đương 22.4–48mm trên APS-C) |
| Khẩu độ lớn nhất | f/4.5–6.3 |
| Khẩu độ nhỏ nhất | f/32 |
| Ngàm ống kính | Canon RF-S (RF Mount, APS-C) |
| Định dạng ống kính | Zoom góc rộng, dùng cho máy Canon EOS R APS-C |
| Góc nhìn | 91° 20′ – 49° 55′ |
| Khoảng cách lấy nét tối thiểu | 0.20 m (AF) / 0.14 m (MF) |
| Thành phần quang học | 13 thấu kính trong 11 nhóm (bao gồm thấu kính phi cầu và tán xạ thấp) |
| Số lá khẩu | 7 lá khẩu (tròn) |
| Loại lấy nét | AF STM (Stepping Motor) + MF |
| Chống rung | Chống rung quang học IS, hiệu quả đến 4.5 stop (8.0 stop kết hợp IBIS) |
| Kích thước filter | 55mm |
| Trọng lượng | 210g |
1 / 5