Thông số nổi bật
- Ống kính zoom telephoto M.ZUIKO DIGITAL ED 40-150mm f/2.8 PRO dành cho máy ảnh Micro Four Thirds.
- Khẩu độ f/2.8 cố định suốt dải tiêu cự, lý tưởng cho chụp chân dung, thể thao, và chụp động vật hoang dã.
- Cấu trúc quang học bao gồm 16 thấu kính trong 10 nhóm, bao gồm các thấu kính ED và HD giúp giảm quang sai và sắc nét hình ảnh.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất là 0.75m, tỷ lệ phóng đại tối đa 0.2x.
- Vòng khẩu độ 9 lá tròn, cho bokeh mượt mà.
- Thiết kế chống bụi, chống nước, và ổn định hình ảnh (IS) tích hợp.
- Trọng lượng 830g, kích thước filter 72mm, thân kim loại cao cấp, dễ dàng di chuyển.
- Khẩu độ f/2.8 cố định suốt dải tiêu cự, lý tưởng cho chụp chân dung, thể thao, và chụp động vật hoang dã.
- Cấu trúc quang học bao gồm 16 thấu kính trong 10 nhóm, bao gồm các thấu kính ED và HD giúp giảm quang sai và sắc nét hình ảnh.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất là 0.75m, tỷ lệ phóng đại tối đa 0.2x.
- Vòng khẩu độ 9 lá tròn, cho bokeh mượt mà.
- Thiết kế chống bụi, chống nước, và ổn định hình ảnh (IS) tích hợp.
- Trọng lượng 830g, kích thước filter 72mm, thân kim loại cao cấp, dễ dàng di chuyển.
Ống kính Fujifilm XF 27mm f2.8 (Black) | Chính hãng
4,480,000đ
Ống kính Fujifilm XF 8-16mm f/2.8 R LM WR | Chính hãng
38,980,000đ
Ống Kính Sigma 35mm F1.4 DG II For Sony E | Chính Hãng
25,960,000đ
Ống Kính Sigma 35mm f/1.4 DG II Art (ngàm L) | Chính Hãng
25,960,000đ
Ống kính Nikon Z 24-70mm f/4 S | Chính hãng VIC
Giá từ:
12,700,000đ
Đến
14,000,000đ
Viltrox AF 50mm f/1.4 Pro for Sony E
13,500,000đ
Viltrox AF 14mm F4 Air Z for Nikon
4,390,000đ
Ống kính Viltrox AF 14mm F4 for Nikon Z
4,390,000đ
Viltrox AF 14mm f/4.0 Air FE
4,390,000đ
ỐNG KÍNH CANON RF 70-200mm F2.8 L IS USM
50,600,000đ
ỐNG KÍNH SONY FE 70-200mm F2.8 GM II OSS
55,950,000đ
ỐNG KÍNH SIGMA 70-200mm F2.8 DG DN OS SPORTS FOR SONY
Vui lòng gọi
Ống kính Sony FE 70-200mm F4 Macro G OSS II
39,260,000đ
Canon RF 75-300mm f/4-5.6
Vui lòng gọi
NIKKOR Z 28-135mm f/4 PZ
65,000,000đ
Ống kính Fujifilm XF 27mm f2.8 (Black) | Chính hãng (CŨ)
Trung bình: 01
4,480,000đ
Ống kính Fujifilm XF 8-16mm f/2.8 R LM WR | Chính hãng (CŨ)
Trung bình: 01
38,980,000đ
Ống kính Nikon Z 24-70mm f/4 S | Chính hãng VIC (CŨ)
Khá: 03
Giá từ:
12,700,000đ
Đến
14,000,000đ
ỐNG KÍNH CANON RF 70-200mm F2.8 L IS USM (CŨ)
Đẹp: 01
50,600,000đ
ỐNG KÍNH CANON EF 17-40mm F4 L USM (CŨ)
Đẹp: 05
Khá: 11
Trung bình: 02
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH CANON EF 16-35mm F4 L IS USM (CŨ)
Like new: 02
Đẹp: 05
Khá: 03
Trung bình: 01
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH CANON EF 16-35mm F2.8 L II USM (CŨ)
Like new: 01
Đẹp: 06
Khá: 01
Trung bình: 01
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH SONY DISTAGON T* FE 35mm F1.4 ZA (CŨ)
Khá: 01
32,390,000đ
ỐNG KÍNH CANON EF 24-105mm F4 L IS II USM (CŨ)
Đẹp: 02
Khá: 01
18,990,000đ
ỐNG KÍNH TAMRON 28-75mm F2.8 DI III RXD FOR SONY (CŨ)
Like new: 01
Khá: 02
Trung bình: 02
HÀNG MỚI ĐÃ TẠM HẾT
Đơn giá hàng cũ
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH SIGMA 85mm F1.4 DG DN (ART) FOR L-MOUNT (CŨ)
Đẹp: 01
25,200,000đ
ỐNG KÍNH TAMRON 24-70mm F2.8 (SP) DI VC USD G2 FOR CANON (CŨ)
Like new: 01
Trung bình: 01
24,500,000đ
LENS SIGMA 28-70mm F2.8 DG DN (C) FOR L-MOUNT (CŨ)
Khá: 01
21,490,000đ
ỐNG KÍNH NIKON AF-S 58mm F1.4 G NANO (CŨ)
Đẹp: 01
Trung bình: 01
Vui lòng gọi
ỐNG KÍNH NIKON AF-S 24-70mm F2.8 G ED NANO (CŨ)
Like new: 03
Đẹp: 01
Khá: 02
Vui lòng gọi
- Ống kính zoom telephoto M.ZUIKO DIGITAL ED 40-150mm f/2.8 PRO dành cho máy ảnh Micro Four Thirds.
- Khẩu độ f/2.8 cố định suốt dải tiêu cự, lý tưởng cho chụp chân dung, thể thao, và chụp động vật hoang dã.
- Cấu trúc quang học bao gồm 16 thấu kính trong 10 nhóm, bao gồm các thấu kính ED và HD giúp giảm quang sai và sắc nét hình ảnh.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất là 0.75m, tỷ lệ phóng đại tối đa 0.2x.
- Vòng khẩu độ 9 lá tròn, cho bokeh mượt mà.
- Thiết kế chống bụi, chống nước, và ổn định hình ảnh (IS) tích hợp.
- Trọng lượng 830g, kích thước filter 72mm, thân kim loại cao cấp, dễ dàng di chuyển.
- Khẩu độ f/2.8 cố định suốt dải tiêu cự, lý tưởng cho chụp chân dung, thể thao, và chụp động vật hoang dã.
- Cấu trúc quang học bao gồm 16 thấu kính trong 10 nhóm, bao gồm các thấu kính ED và HD giúp giảm quang sai và sắc nét hình ảnh.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất là 0.75m, tỷ lệ phóng đại tối đa 0.2x.
- Vòng khẩu độ 9 lá tròn, cho bokeh mượt mà.
- Thiết kế chống bụi, chống nước, và ổn định hình ảnh (IS) tích hợp.
- Trọng lượng 830g, kích thước filter 72mm, thân kim loại cao cấp, dễ dàng di chuyển.
| Tiêu cự | 40-150mm |
| Khẩu độ lớn nhất | f/2.8 |
| Khẩu độ nhỏ nhất | f/22 |
| Ngàm ống kính | M.ZUIKO DIGITAL ED 40-150mm F2.8 PRO |
| Định dạng ống kính | Micro Four Thirds |
| Góc nhìn | 30° - 8.2° |
| Khoảng cách lấy nét tối thiểu | 0.7m |
| Thành phần quang học | 10 nhóm, 14 thấu kính, gồm 2 thấu kính ED, 1 thấu kính E-HR |
| Số lá khẩu | 7 lá khẩu |
| Loại lấy nét | Lấy nét tự động (AF), thủ công (MF) |
| Chống rung | Không có chống rung (Được hỗ trợ qua máy ảnh) |
| Kích thước filter | 72mm |
| Trọng lượng | 880g |
1 / 5